ทำกิจกรรมแจก 10 ล้าน Energy แล้วไม่ได้ครับ

ผมทำตามเว็บทุกอย่างแต่ก็ยังได้ 2000 อยู่เลยครับ Server ใส่ host อะไรทำตามเว็บบอกเลยครับ แต่พอล็อกอินไปแล้วกลับเป็น Server:Blynk Cloud เลือกเป็น Server Custom ใส่ host ก่อนล็อกอินก็ยังเป็น Server:Blynk Cloud อยู่ครับ รบกวนแอดมินทีครับ ผมจะเอาไปทำโปรเจคจบปวช.เดือนมกราคมนี้ครับ

คลิปประกอบปัญหาครับ

ผมดูวีดีโอไม่ได้ คงต้องรอมันประมาลผล ผมแนะนำอัดลงYouTube แล้วตั้งไม่เป็นสาธารณะครับ แล้วเอามาวาง

นี้ครับผม ผมลงยูทูปแล้วครับ

อัพเดทตอนนี้ทำได้แล้วครับ ดาวน์เกรดแอพเป็นเวอร์ชั่น 2.27.0 เดี๋ยวผมไปยันยืนอีเมลใหม่ครับ

ตอนนี้ผมอัพเวอร์ชันบน server ของ blynk ตามไปแล้วครับ