ช่วยแนะนำโปรเจคจบ ปวช.3 สำหรับกลุ่ม 3 คนทีค่ะ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ค่ะ

คือกลุ่มเรามี 3 คนค่ะ เสนอแต่ละอย่างไป ดูเหมือนจะง่ายเกินสำหรับ 3 คน แต่พอเสนอตู้แลกเหรียญ อาจารย์ดันไม่ให้ค่ะ เพราะว่าแพงไป ไม่รู้จะทำอะไรเลยค่ะ ลองแนะนำให้หน่อยได้ไหมคะ T^T

เรียน ปวช สาขา อะไรครับ

อิเล็กทรอนิกส์ค่ะ

1 Like

ใน 3 คนนี้มีใครเขียนโปรแกรมได้บ้างครับ อยากรู้ว่าแต่ละคนถนัดอะไร และอย่างเช่นน้องเคยทำอะไรมาบ้าง หรือชอบทำอะไรเป็นพิเศษ ยิ่งบอกเกี่ยวกับตัวเรา หรือเพื่อนในกลุ่ม ได้มาเท่าไหร่ เราเค้าลางของโปรเจคนั้นก็จะค่อยๆ คมชัดขึ้นครับ