อยากสอบถามข้อมูล ค่าเที่ยงตรง ในการวัดค่าต่างๆเกี่ยวกับ PZEM-004T

อยากสอบถามข้อมูลค่าเที่ยงตรงในการวัดค่าต่างๆเกี่ยวกับ PZEM-004T
พอดีผมจะนำตัว sensor PZEM-004t มาวัดค่า Power factor มีพี่ๆเพื่อนๆ ในกลุ่มท่านใดเลยลองวัดกันบ้างครับว่าค่า Power factor มีความเที่ยงตรงมากน้อยแค่ไหน

ลองดูข้อมูลนี้ช่วยได้หรือไม่

ขอบคุณมากครับแต่อยากทราบความเที่ยงตรงของค่า sensor ในการวัดค่าต่างๆรวมไปถึงค่า Power factor ครับ (ใช้วัด Motor AC 1 phase)

อันนี้เหมือนมีเทียบให้ดูอยู่นะครับ

ขอบคุณครับ