รับทำโปรเจกต์ Arduino esp ออกแบบวงจร เดินสาย มีเครื่องปริ้น 3D ไว้ค่อยบริการด้วยครับ

(Cut) #1

รับทำโปรเจกต์ Arduino esp ออกแบบวงจร เดินสาย มีเครื่องปริ้น 3D ไว้ค่อยบริการด้วยครับ
สนใจ ลองทักมาสอบถามกันแลกเปลี่ยนแนวคิดกันได้น๊ะครับ
ผมเป็นวิศวกรบริษัทเอกชนทำงานกับโรงงานอุตสาหกรรมต่างๆ จึงมีไอเดียในการออกแบบค่อนข้างหลากหลาย
แต่ไม่ต้องกลัวว่าผมจะคิดราคาที่แพงน๊ะครับ ลองทักมาคุยกันก่อนได้ครับ

นี้เป็นผลงานที่ผ่านมาบางส่วนของผมครับ

เดียวมีเวลาว่างๆจะมาอัพเดทผลงานเพิ่มเติมครับ
ขอบคุณที่เข้ามารับชมครับ

(Permpol Thanapunnamas) #2

ถ้าสั่งปริ้น พาสแขนกลภาพสุดท้ายคิดยังไงเท่าไหร่ ครับ

(Cut) #3

ในรูปลูกค้าหาแบบมาให้ ผมหาเซอร์โวกับน็อตมาใส่ให้ คิดลูกค้าไป 700 บาทครับ ถ้าสนใจผมปริ้นไว้ตัวหนึ่งประกอบเสร็จแล้วแต่ยังไม่มีเวลาเล่น ส่งต่อให้ได้ครับ
ทักเฟสมาคุยกันก่อนก็ได้ครับ —> Cut Bowornnan

(Permpol Thanapunnamas) #4

ส่งต่อนี้คือให้ฟรีหรอครับ 555

(Permpol Thanapunnamas) #5

ถ้าอยากขายเอาลงขายได้นะครับห้องนี้ เห็นมีคนถามหาอยู่

https://eleceasy.com/c/elecplaza

(Cut) #6

555ให้ฟรีคงไม่ได้ เดียวไม่มีทุนไปพัฒนาต่อ