แจก Blynk 10 ล้าน Energy ให้ใช้ฟรี สำหรับสมาชิก ELECEASY.COM

เยี่ยมไปเลยครับ :grin:

อันนี้ยังไม่อนุมติใช่ไหมครับ พอดี login เข้าไปด้วย oasiskit.com กับ 9443 แล้ว energy ยังแค่ 2,000 เท่าเดิมเลยครับ

ใช้ android หรือ ios ครับ

android ครับ

aunl.......@gmail.com
ใช้ในการทำโปรเจกต์จบการศึกษาครับ เกี่ยวกับระบบสมาร์ทฟาร์ม

ตอนนี้ถ้าเป็น ระบบ android เหมือน version ใหม่จะมีปัญหาอยู่นะครับ แต่ ios จะใช้ได้ปกติ อันนี้เป็นวิธีแก่ไขครับ อาจจะต้องรออัพเดทต่อไป

drea@gmail.com

thit*****@gmail.com

kong****@hotmail.com
ใช้การทำโปรเจคจบครับ

nong..@gmail.com ทำโปรเจ็กจบขอบคุณครับ

@new_nakub ทำเงื่อนไขให้ครบด้วยนะครับ

อย่าลืมกดไลด์เพจ และกดติดตามช่อง eleceasy studio ให้ด้วยครับ

2.ร่วมโหวตการแนวโน้มพัฒนาระบรบ ioT

3.กด SUBSCRIBE ช่อง Eleceasy Studio

image

และกดติดตาม facebook fanpage อิเล็กอีซี่ นิวส์ เพื่ออัพเดทข่าวสารใหม่ ๆ จากทีมงานครับ

image

แอคเคาไหนทำไม่ครบตรวจเจอ ขอนุญาติลบ นะครับ

bask.......@gmail.com

arnu...@hotmail.com

@new_nakub @arnut99 ทำตามเงื่อนไขการใช้งานให้ครบด้วยนะครับ

ยืนยันครับ
arnu...@hotmail.com
ใช้ทดลองทำระบบรดน้ำต้นไม้,เปิดปิดไฟเวลาไม่อยู่บ้าน

nong..@gmail.com ยืนยันครับ

@new_nakub กดติดตามช่องด้วยนะครับ

1 Likes

กดแล้วครับผม

chag..@gmail.com ยืนยันครับ

chag@gmail.com

ทำตามเงื่อนไขเรียบร้อยแล้วครับ