แจก Blynk 10 ล้าน Energy ให้ใช้ฟรี สำหรับสมาชิก ELECEASY.COM

ios ปกติครับ

tong*******@hotmail.com
ต้องการมาใช้ทำโปรเจคจบค่ะ

ใช้ android หรือ IOS ครับ @rodcha

blue...@gmail.com

android ค่ะ
เวลาลองใส่ server อ่ะค่ะ พอใส่แล้วมันด้งกลับไปเป็น defalut​ server blynk เป็นเพราะอะไรพอจะทราบไหมคะ

รออัพเดทจากทาง Blynk ครับ ใน iOS ใช้งานได้ปกติสำหรับแอนดรอย ต้องดาวน์เกรดลงมาก่อนครับ ทำตามนี้

ยืนยันเมล
yolr…@g.swu.ac.th

kant******@gmail.com

noom....@gmail.com

ยืนยันเมล
tike…hotmail.com

sbr. .....@gmail.com

kool.....@hotmail.com – ขอบคุณสำหรับ energy

gulh....@gmail.com ขอบคุณครับ

theboot_man@hotmail.com

bg.tec37@gmail.com

อย่าลืมกดไลด์เพจ และกดติดตามช่อง eleceasy studio ให้ด้วยครับ

2.ร่วมโหวตการแนวโน้มพัฒนาระบบ ioT

3.กด SUBSCRIBE ช่อง Eleceasy Studio

image

และกดติดตาม facebook fanpage อิเล็กอีซี่ นิวส์ เพื่ออัพเดทข่าวสารใหม่ ๆ จากทีมงานครับ

image

nara************@gmail.com

ใช้โปรเจคงาน รถบังคับครับ

game......@gmail.com

Nopp*********@gmail.com
เพื่อการเรียนรู้

Akkh........@gmail.com
(ไว้ใช้ทำ smart home คับ )