เข้าโปรเจคต์เก่าใน Blynk ที่เคยสร้างไว้ยังไง

ผมใช้งาน Blynk บนพีซีผ่าน Emulator โดยใช้โปรแกรม Nox สร้างโปรเจคต์ไว้หลายอัน สมมุติว่าชื่อ 1, 2, 3 ตอนนี้หน้าจออยู่ที่โปรเจคต์ 3 ผมต้องการกลับไปแก้ไขโปรเจคต์ 1 พยายามหาทางกลับไป แต่ไปไม่ถูก ต้องเข้ายังไง ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณมากครับ

ถึงคุณ Remy_Martin ตอนแรกดูคำตอบแล้วงง ดูอยู่หลายรอบถึงเข้าใจ เผื่อมีคนอื่นมาดูแล้วไม่เข้าใจผมจะเขียนเพิ่มเติม

1. ให้คลิกปุ่มที่อยู่ตอนบนซ้ายมือ จนชื่อโปรเจคต์ที่อยู่ตอนบนเป็น Blynk
  2. วางเมาส์ที่กลางจอ คลิกแล้วลากไปทางซ้ายหรือขวาก็ได้แล้วแต่ โปรเจคต์ก็จะขยับไป
    ขอบคุณมากครับคุณ Remy_Martin
1 Like

ขอบคุณที่ช่วยอธิบายเพิ่มเติมนะครับ มีเทคนิกอะไร อย่าลืมนำมาแชร์กันครับ