ปัญหา superchartใน blynk ไม่มีสัญญาณอีกแล้วครับ

จากปัญหาที่เคยเกิดเมื่อเดือน 17 ต.คที่ผ่านมา ในกราฟ superchart ของ blynk และได้ระบการแก้ไขแล้ว ตอนนี้ปัญหาเกิดขึ้นอีกแล้วครับดังรูป จะไม่แสดงผลของกราฟอะครับ

ตอนนี้ ได้เฉพาะ หน้า แรก Live ตัวเลือกอื่นๆ ยังไม่ได้เลยครับ

ดูได้แล้วนะครับ สงสัยแอด format hard diskให้ครับ

ครับผม แต่ วันนี้ เริ่มเวลา 6.50 ข้อมูล ไม่มี หายไป แล้วครับ

• อาการนี้ เกี่ยวข้อง กันกับ Blynk จะหยุดให้บริการ server หลัก และ Service ต่างๆ ที่เกี่ยวข้อง กับ ตัวเก่า หรือเปล่าครับ
  • ใน local server ที่เราใช้งาน จะมีส่วนใดที่ต้องเกี่ยวข้องกับ ทาง blynk ตันสังกัด ที่สามารถจะควบคุม local server ต่างๆ ได้มั๊ยครับ