ขอคำแนะนำสำหรับ Export to CSV หน่อยครับ

อยากทราบว่าทำไมคอลัมน์ A เลขที่แสดงออกมาไม่ตรงกับที่ในแอป blynk เลยครับ

คอลัมน์ เอปกติคืออะไรครับ

วาง อันที่ถูกต้องไว้ให้เทียบหน่อยครับ

ค่าความขุ่นของน้ำครับ ผมทำโปรเจคเกี่ยวกับเซ็นเซอร์วัดค่าความขุ่นของน้ำ แล้วให้แสดงผลผ่าน blynk แล้วผมต้องการเก็บค่าเพื่อดูค่าย้อนหลังได้อะครับ

ที่ว่าไม่ตรงนี้คือไหนครับ อันที่วงนี้อะหรอ

แล้วค่าจริงๆ มันคือเท่าไหร่ใส่มาให้เช็คด้วยครับ

งั้นผมต้องอัดวีดีโอส่งให้ใช่ไหมครับ พอดีค่าที่โชว์บน blynk กับค่าที่ Export ไปมันไม่ตรงกันเลยอะครับ

แคป มาหรืออัดวีดีโอแบบสั่นๆ มาก็ได้ครับ

ประมานนี้ครับ

ตอนนี้รู้สึกว่าวันที่ก็ไม่ตรงด้วยอะครับ ผมยังงงๆกับวิธีใช้ Export to CSV

ในแอพใช้ widget อะไรบ้างครับขอดูหน่อย

ประมานนี้ครับ

ไม่มีอันนี้หรอครับ

เดี๋ยวจะลองดูนะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ