ผมมีปัญหา login ไม่ได้ตอน create new account

ผมมีปัญหา login เข้าไม่ได้ ตอน create new account มันขึ้นว่า Undefinded error : 0 ผมได้แจ้งยืนยันการใช้งานโดยการ comment 4 ตัวแรก ของ email ทีีต้องการสมัคร ใน App Blynk เป็น sakd...@gmail.com
ไม่ทราบว่าผมทำผิดขั้นตอนไหนครับ ช่วยแก้ไขให้หน่อยนะครับ

ลองเมลเดิมดูครับ น่าจะได้แล้ว

ไม่มีวิธีอื่นแล้วหรือครับ ตอนแรกดูเหมือนมันเข้าได้ พอเล่นได้ไปสักพัก หลายวันอยู่ แล้วมาเข้าอีกมันเข้าไม่ได้ ดังที่เห็นแหละ ตอนนี้ผมมีอยู่ mail อันเดียว ถ้าต้องสมัครเป็น mail ใหม่เหมือนผมต้องใช้อีกชื่อนึงใช่ไหมครับ

ตอนนี้น่าจะได้แล้วครับ ลองดูครับ

ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ