ผมเจอปัญหา login timeout ท่านใดเคยเจอมั้งครับ สาเหตุมาจากอะไร

image
ปล. รูปก็อบในเน็ตมา ของผมก็ขึ้นแบบนี้

ต้องเอาโค้ตส่วนที่เชื่อมต่อมาดูอะครับ เบื้องต้นลอง Gen Token Key ใหม่ดู

ได้ละครับผม ขอบคุณมากครับ ผิดที่ผมเอง ขอโทษด้วยนะครับ TT

1 Likes

สรุปว่าทำอะไรไป ผิดตรงไหนครับ

ผมลองเอาโค้ดเดิม บอร์ดตัวเดิม มาต่อ compile ด้วยคอมผมเอง ไม่ติดอะไร แต่ลองไป compile กับโน็ตบุ๊คเพื่อนผม แล้ว มันขึ้นเชื่อมต่อ blynk ไม่ได้ (login timeout) ส่วนตรงนี่ผมก็ไม่แน่ใจว่าเป็นทีอะไร

1 Likes

คอมเพื่อนลง library blynk ยังครับ