สร้างสัญณาน pmw แบบป้อนกลับ

เงื่อนไข
1​.สร้างสัญณาน pmw สองสัญณานโดยกลับเฟส 180 องศา
2.​ความถี่ที่ต้องการ 27khz ค่าดิ้วตี้​ สูงสุดไม่เกิน15เปอร์
3.วัดอุณภูมิได้
4.มีหน้าจอ i2c แสดงผลอุณภูมิ
รบกวนอาจารย์ทุกท่านช่วยเขียนโค๊ตเพือเป็นแนวทางครับ

ลองศึกษาดูครับ

ขอบคุณครับ

พยายามอ่านอยู่หลายวัน​แต่ผมไม่เข้าใจจริงๆ​ ครับ​ ไม่ใช้อะธิบายไม่ดีน่ะครับ​ แต่ผมพึงศึกษาการเขียนโปรแกรมด้วยตัวเอง​ รบกวนช่วยสอนด้วยครับ

มีวงไว้สีแดงเราเขียนขึ้นมาจากอะไรครับโคตตัวนี้

ในกระทู้ที่ให้ไปผมอธิบายไว้อยู่ครับ มันคือการกำหนดโหมดการใช้งาน เขียนจากไหนก็ต้องไปดูตารางโหมด อีกที