สมาชิกท่านใด มีข้อมูลของ Sensor Mi Flora ไหมครับ

ตามกระทู้ครับ ลองซื้อมาทดสอบ ใช้ ESP32 อ่านข้อมูลในSerial ได้แล้ว แต่ส่งข้อมูลได้ซักพัก ก็หยุดส่ง เลยอยากหาข้อมูลเพิ่มหรือสมาชิกท่านใด ใช้งานอยู่ พอแบ่งปันข้อมูลให้ ก็ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เซนเซอร์ตามนี้ครับ ตอนนี้ อ่านเบื้องต้นได้ครับ

น่าจะเอาไปต่อยอดได้เยอะ

1 Like

อันนี้ ต่อตรงไหนของ sensor ครับ ถึงอ่านค่าออกมาได้

อ่านค่าผ่านbluetoothครับ​ ผ่านserial monitor​ ครับ

ประเด็นคือ ตอนมันหยุดส่ง เราได้เช็คไหมว่าการเชื่อม BLE ปกติ

สนใจศึกษาเพิ่มเติม มีตัวอย่างศึกษาไหมครับ

มีครับ​ มี​ อุปกรณ์แล้วใช่ไหมครับ

1 Like