บอกแล้วว่าผมเข้า เว็บนี้ทุกวันจริงๆ ได้แรไอเทม

ช่วงชิวๆ เลยเอามาให้ดู สำหรับไอเท็ม ต่างๆ ที่อยู่ในเว็บนี้สมาชิกจะต้องเคลียร์เงื่อนไข ให้ครบตามที่ไอเทมนั้นกำหนดก็จะได้รับไปอัตโนมัติ ตัวผมเองก็ตามเก็บอยู่นะครับ

อย่างล่าสุดที่ผมพึ่งได้มาเลยมะกี่ คือ ไอเท็ม ผู้นับถือศาสนา จริงๆ แล้วอันนี้แปรออโต้มาอีกที เดียวมีเวลาจะไล่แก้ไอเทมให้ใหม่ จะได้ไม่งง เช่นอันนี้ จะตั้งชื่อว่า สาวกแห่งถวยเทพ แล้วก็จะเปลี่ยนไอคอนไอเทม ให้เข้ากัน ส่วน ล่าไอเทมไปทำไมนั้น ก็อาจจะประมาณว่า มีสิทธิลุ้นรับรางวัลต่างๆ หรืออื่นๆ ต่อไปครับ

เจ้าตัวไอเทมที่ผมได้มานั้น ต้องเคลียร์เงื่อนไขว่า จะต้องเข้าเว็บนี้ แบบต่อเนื่องกัน 365 วัน ถึงจะได้ 555 ขาดไปวันเดียวคือเริ่มนับใหม่ ก็บอกแล้วว่าผมเข้าทุกวันนะ

ส่วนไอเทมอื่นๆ ก็พอจะมีกำหนดไว้บ้างแล้ว แต่ยังไม่เน้นสักเท่าไหร่เพราะยังไม่ได้โฟกัสที่จุดนั้น เลยยังไม่ขอพูดถึงเยอะนะครับ

โห ไม่ธรรมดาจริงๆ​ ถึงว่าผมเข้ามากี่ครั้งก็เจอแต่​ @Remy_Martin​ อิจฉาจัง

1 Likes