มนุษย์ไฟตัวจริง ร้อนบ้างไหมถามใจดู

…ประสบการณ์การทำงานของเรายิ่งนานก็ยิ่งทำให้เราเก่งและชำนาญในสาขานั้นๆ มากขึ้น แต่มันคงไม่น่าจะรวมไปถึงสภาพร่างกายในอุณหภูมิที่ร้อนถึงขีดสุดแบบพี่คนนี้ได้ ในบ้านเราอาจจะเคยได้ยินเรื่องพ่อค้าขายไก่ทอดที่สามารถเอามือลงไปชุบในกระทะทอดไก่ที่กำลังเดือดได้ แต่นี้พี่แกเล่นปัดโลหะหลอมเหลวกันเลยทีเดียวข้อเดียวที่ผมอดสงสัยไม่ได้คือ แล้วพี่แก่รู้ได้ยังไงว่าแกมีความสามารถแบบนี้กันนะ :joy:

Heman Fire