ทำไม โคลนโปรเจ็ก แต่โปรเจ็กไม่อัพเดท

ทำไมเวลาที่จะโคลนโปรเจ็ก ที่ทำเป็นคิวอาโค็ด พอใช้มือถือเครื่องอื่น(แอนดรอย)แสกน

โปรเจ็กกลับไม่อัพเดท คือ รูปแบบในแอพ Blynk ไม่อัพเดทครับ

ต้องแก้ไขยังไง TT

ผมก็เป็นนะ clone 2 ช่วง ช่วงที่ 2 มันจะไม่อัพเดท นะนำว่าให้ทำให้จบก่อนค่อย กด clone

งั้น ต้องสร้างใหม่เลยใช่ไหมครับ

คือสร้างให้จบ แล้วค่อยโคลนทีเดียว

ใช่ครับสังเกต มันจะเจน qrcode มา แต่พอครั้งที่ 2 จะได้ qrcode เดิม ไม่เหมือนกับ ตัว share มันสามารถ รีเฟรสได้