พี่ คะ ช่วยปรับ แก้โค้ด ให้หน่อยคะ พอดีหนูทำโปรเจค ควบคุม อุณหภูมิความชื้น ของโรงเห็ด

พี่คะ ช่วยปรับแก้โค้ดให้หน่อยคะ พอดีหนูทำโปรเจคควบคุมอุณหภูมิความชื้นของโรงเห็ด ตอนนี้โค้ด รันได้แล้วค่ะแต่ติดปัญหาอยู่ตรงที่ว่า “ถ้าเราแตะความชื้นเกินค่าที่เราตั้งไว้ ไฟก็จะติด แต่ถ้าปล่อยให้อุณหภูมิลดอยู่ในระหว่างค่าอุณหภูมิที่เราตั้งไว้ ไฟก็จะดับ” หนูลองทำแล้วมันไม่ได้ค่ะ พี่ช่วยแก้ปัญหา

code ทุกอันหรือแค่โค้ดปัญหาที่หนูแก้ไม่ได้คะ

ตรงที่เป็นโค้ตทั้งหมดครับ จะได้ดูง่ายหน่อย

ผมหาตรงตั้ง อุณภูมิไม่เจอ มันอยู่ตรงใหนหรอครับ

1 Like

ช่วยหน่อยนะคะ

ช่วยหน่อยนะคะ.

ขอ qr clone ของ app นี้ ด้วยครับ

ได้ไหมคะ…

น้องต้องลงโค้ต กับ qr clone ทิ้งไว้นะครับ ถ้าต้องการให้ทุกคนช่วยดูให้ และต้องรอสักหน่อย เนื่องจาก หลายท่านอาจจะติดงาน รวมถึงแอดมินด้วย เมื่อมีเวลาก็จะเข้ามาช่วยตอบให้ครับ :slightly_smiling_face: