มันเด้่งกลับ มา 30 เหมือนเดิมอ่าคับ เวลา + - อ่าคับ อยากให้มันเซตค่า การแจ้งเตือนอ่าคับผม ต้องทำไง

(เชียร์ เท่านั้น) #1

(Permpol Thanapunnamas) #2

ขอหลักการทำงานโดยละเอียดครับ อะไรมีไว้ทำอะไรบ้าง

(เชียร์ เท่านั้น) #3

หลักการทำงานคือ เป็นระบบการแจ้งเตือนคับ ทั้ง ไลน์ และบริ้งคับ ในโค๊ดคือการทำงานของ DHT 22 ต้องการให้ปรับอุณภูมิ ที่จะแจ้งเตือนในบริ้ง โดยไม่ต้องปรับในโค๊ดอ่าคับ ให้ปรับการแจ้งเตือนในบริ้งเลยอ่าคับ

(Permpol Thanapunnamas) #4

ลองเอา
float a = 30.00; ออกไปไว้บน BLYNK_WRITE(V1) ครับ

float a = 30.00; 
BLYNK_WRITE(V1) {
//
}

(เชียร์ เท่านั้น) #5

ค่าเด้งกลับอ่าคับ ในบริ้ง งานส่ง 15 นี้เลยคับ โปรเจค งมมาตั้งนานคับ :frowning:

(Permpol Thanapunnamas) #6

เดะลองซิมให้อีกทีครับ

(เชียร์ เท่านั้น) #7

ขอบคุนมากๆคับ พี่ที่ช่วยเหลือคับ ขอบคุนมากคับ

(Permpol Thanapunnamas) #8

ขอโค้ตที่ใช้จริงด้วยครับ

(เชียร์ เท่านั้น) #9

ำดไำดไำดำไดไำดไำดำได

(เชียร์ เท่านั้น) #10

ทั้งหมดจะมี 4 โมดูล คับ gas sensor DHT22 Ultrasonic Pir คับ ขอบคุนมากคับ

(Permpol Thanapunnamas) #11

Clone app เป็น QRcode มาให้ด้วยครับเดะหัวค่ำจะเร่งแก้ให้

(เชียร์ เท่านั้น) #12

โทดนะคับ clone คืออะไรอ่าคับ ไม่รู้จิงๆ 555