Widget Timer ตั้งเวลาใหม่ไม่ได้

Widget Timer นำมาใส่ในโปรเจค แล้วตั้งเวลาให้ทำงานได้ เมื่อต้องการแก้ไขเวลาใหม่ พอตั้งค่าเวลาเสร็จ มันจะกลับไปเป็นเวลาเดิมที่ตั้งครั้งแรกตลอด รีเซทเวลาก็เป็นอาการเดิมอีก ถ้านำไปใช้กับ Blynk server จะทำการแก้ไขเปลี่ยนเวลาได้ปกติ

กำลังแก้ไขอยู่ครับ

ตอนนี้แก้ไขใช้งาน timer ได้ปกติแล้วครับ ปัญหาเกี่ยวกับ version ของ server รบกวนทดสอบและยืนยันผมอีกที ขอบคุณครับ

ตอนนี้ใช้ได่ปกติแล้วครับ ขอบคุณครับ

1 Likes