ส่ง Auth Token ไปหา Email ไม่ได้ครับ

สร้างProject แล้วแต่ทำการส่ง Auth Token ไปหา Email ไม่ได้ครับ

ปกติส่งได้ไหมครับ

สมัครสมาชิกแล้วเพิ่งทำ project แรกครับ

สมัครสมาชิกแล้วเพิ่งทำproject แรกครับ ลองทำ project ใหม่ก็ส่งไม่ได้ครับ

เบื้องต้น ใช้วิธีก็อฟปี้ token key ไปใช้งานก่อนนะครับเดียวผมเช็คระบบ อีกทีครับ

ขอบคุณครับผม เดี๋ยวลองดูครับ

ลองสร้างใหม่copyไปวางแล้วขึ้นตามรูปครับ และproject offline ตลอดครับ

โค้ตตามนี้ครับ

แก้เรียบร้อยแล้วครับ

ตอนนี้กลายเป็นเข้าblynkไม่ได้เลย

@Chrom @sakai0070 ขอโทษนะครับพอดีจะเทสเปลี่ยน email ที่ใช้ส่ง token keys ใหม่ค้างไว้ ไม่ตรงกับของเดิมใน server มันเลย off ไปหลังจากนั้น แต่ตอนที่เทสมันก็ไม่ down เลยไม่ได้ actionอะไรต่อครับ ส่วนตรงนี้แก้ไขให้ปกติแล้วครับขอบคุณที่ช่วยกันแจ้งครับ

ขอบคุณครับผม เข้าได้แล้วครับ ส่งTokenได้แล้วครับ