ใครพอแนะนำแนวทางวิธีใช้ select switch 3 ทางตัวนี้ไหมครับ

อยากรู้วิธีต่อของแต่ละจุดเพราะงงตัวเลขที่ระบุมา แล้วเวลาที่หมุนจะเป็น 3 ทาง แต่ล่ะทางจะออกค่ามาเป็นอะไรบ้างครับ

มันใสน่าจะมองเห็นนะครับ หมุนซ้ายผลขั้วคู่ซ้ายต่อหมุนขวาขั้วคู่ขวาต่อ ตรงกลางไม่ต่อทั้งคู่
ลองเช็คดูใช่ไหมครับ มิเตอร์เช็คดูครับ

ดูด้านข้างใสๆ จะมีบอกไว้ คู่ขาไหน เป็น NC , คู่ขาไหน NO ในสภาวะที่ก้านบิดเลือกอยู่ตรงกลาง เลือกใช้ตามความต้องการครับ ( ทำงานเหมือน Relay ที่มีคู่ขา NC-C-NO )