แนะนำติชมเว็บไซต์ของเรา

สมาชิกทุกท่านสามารถแนะนำหรือติชมเว็บไซต์ Eleceasy ได้ที่ใต้คอมเม้นกระทู้นี้เลยครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการใช้งานที่อาจจะมีปัญหาในบางจุดที่ผมอาจจะเข้าไม่ถึง หรือต้องการแบบนี้เพิ่มเติมที่จะทำให้เว็บไซต์ดูน่าสนใจมากกว่าเดิม ทางผมนำไปปรับปรุงแก้ไข ให้เว็บไซต์ดียิ่งขึ้น เต็มที่ครับไม่ต้องเกรงใจ คนกันเอง ฮ่าๆ :grin:

@PUYIOT ขาดเหลืออะไร ฝากติชมหรือแนะนำ หน่อยนะครับ

เอาเป็นว่า ณ ปัจจุบันนี้นะครับ

1. ขาดเหลืออะไร ตอบได้ว่าไม่ขาดครับ
  2. เรื่องของการติชม เรื่องติไม่มีครับส่วนเรื่องชมผมคิดว่าเว็บไซต์ https://eleceasy.com เป็นเว็บไซต์ที่เปิดโอกาสให้คนไทยทุกคนได้นำเสนอไอเดียของตัวเอง ในเรื่องต่างๆ ได้อย่างอิสระตามกฎกติกาที่ทางเว็บได้ตั้งขึ้นเพื่อควบคุมให้เนื้อหาเป็นไปในทิศทางเดียวกัน มีอุดมการณ์ที่ชัดเจนพอ ที่จะทำให้ผมสามารถที่จะแชร์ประสบการณ์ในเรื่องของการทำงานในด้านต่างๆ (ที่คิดว่าไม่ต้องการเปิดเผย) ได้อย่างวางใจ ประกอบกับผู้ดูแลเว็บไซต์เป็นคนรุ่นใหม่และมีความต้องการโดยภาพรวมให้คนไทยทุกคนสามารถพัฒนาทักษะโดยได้ความรู้จากเว็บ นำไปพัฒนาต่อยอดให้กับตัวเองและองค์กร ตัวผมเองจึงไม่รีรอที่จะนำประสบการณ์ต่างๆที่ได้ทำมา มานำเสนอเพื่อแบ่งปันประสบการณ์ ครับ
  3. โดยส่วนตัวก็ไม่ได้เป็นหรือรู้ในทุกเรื่อง ผมก็จะนำความรู้จาก website นี้ นำไปต่อยอดและพัฒนางานของผมเช่นกัน ขอบคุณครับ
1 Likes

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะครับ จุดประสงค์ของการสร้างเว็บนี้ขึ้นมาเพื่อให้คนทุกคนได้ใช้ประโยชน์จากมัน ร่วมถึงตัวผมด้วย ผมเริ่มจากการให้ในสิ่งที่ผมรู้ และผมก็ได้สิ่งที่ผมไม่รู้ กลับมาเช่นกัน ยิ่งให้เหมือนยิ่งได้รับ มาร่วมสร้างสังคม แห่งการน่าเรียนรู้ไปด้วยกันนะครับ :grin:

1 Likes