แจก Blynk 10 ล้าน Energy ให้ใช้ฟรี สำหรับสมาชิก ELECEASY.COM

dvt.*** @ gmail.com

boss*****@gmail.com

9Nut**@gmail.com
ขอบคุณครับ

nutt.....@gmail.com

boon*****@gmail.com

Email:noom*****@gmail.com

pnka....@gmail.com

ppkt...@gmail.com

ใช้สำหรับการเรียนการสอนครับ

1 Likes

@ppktw ตอนนี้นำไปสอนในระดับชั้นไหนครับพี่

chaib...@gmail.com

patt…@rmuti.ac.th

วิศวกรรม Mechatronics ที่โคราชครับ

1 Likes

เยี่ยมไปเลยครับ :grin:

อันนี้ยังไม่อนุมติใช่ไหมครับ พอดี login เข้าไปด้วย oasiskit.com กับ 9443 แล้ว energy ยังแค่ 2,000 เท่าเดิมเลยครับ

ใช้ android หรือ ios ครับ

android ครับ

aunl.......@gmail.com
ใช้ในการทำโปรเจกต์จบการศึกษาครับ เกี่ยวกับระบบสมาร์ทฟาร์ม

ตอนนี้ถ้าเป็น ระบบ android เหมือน version ใหม่จะมีปัญหาอยู่นะครับ แต่ ios จะใช้ได้ปกติ อันนี้เป็นวิธีแก่ไขครับ อาจจะต้องรออัพเดทต่อไป

drea@gmail.com

thit*****@gmail.com