สอบถามครับ Blynk เวอร์ชั่นใหม่ เชื่อมต่อ wifi และหลุด เชื่อมต่อใหม่ วนแบบนี้ไปเรื่อยๆ เกิดจากสาเหตุอะไรครับ

ต้องเอาโค้ตมาดูด้วยครับ บางทีมันชเื่อมแล้ว กำลังเข้าไปทำงานในโค้ตหลัก มันก็มี error ได้

ปัญหานี้ผมลองแก้เพิ่มโปรเจค Blynk สร้างใหม่ อาการเชื่อมแล้วหลุดหายครับ โดยที่ใช้ CODE ตัวเดิม ตอนนี้ใช้งานได้ปกติ ทำสอบใช้งาน 2 สัปดาห์ ยังไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณมากนะครับที่เข้ามาช่วยตอบคำถาม

1 Likes

เยี่ยมมากครับผม ถ้ามีปัญหายังไงมาอัพเดทกันหน่อยนะครับ