Blynk ไม่สามารถส่งข้อมูล

ไม่สามารถนำข้อมูลออกมาจาก app ได้ ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรค่ะ
พอส่งข้อมูลเสร้จ blynk แจ้งว่า server can’t talk now. Try again later. เป็นมาหลายวันแล้วค่ะ

ส่งข้อมูลอะไรครับ ปกติส่งได้รึป่าว

ข้อมูลที่เก็บใน server แล้วส่งออกมาทางเมล์ผ่านกราฟค่ะ
ปกติส่งได้ค่ะ พึ่งมาเป็นค่ะ

ขอโทษนะคะ ตอนนี้ก็ยังไม่สามารถนำข้อมูลออกมาได้เลยค่ะ เป็นอาทิตย์แล้ว อยากรู้ว่า เป็นที่อะไรหรอค่ะ เป็นที่ server หรือเป็นที่ ID ส่วนตัวค่ะ

1 พย. 64 ยังสามารถนำข้อมูลออกมาได้เลยค่ะ

รบกวนหน่อยนะคะ พอดีต้องใช้ข้อมูลค่ะ

ลองดูอีกทีได้ไหม

ลองแล้วค่ะ แต่ไม่ได้ค่ะ

ตอนนี้ใช้ได้แล้วนะครับ พี่ google ใจดี แอบไปปิดระบบให้ หาจุดเปิดไม่เจอ ตอนนี้เจอแล้ว

โอเคค่ะ ขอบคุณมากเลยนะคะ ที่ช่วยเหลือ ข้อมูลนี้สำคัญกับการศึกษามากค่ะ :pray::pray::pray:

1 Likes

ขอให้ประสบความสำเร็จนะครับผม

College Football Reaction GIF by SEC Network

1 Likes