Blynk ตัวเก่าผมอยู่ดีๆหน้าจอหมุน

Blynk ตัวเก่าที่ใช้ได้ปกติทุกวันพอมาลองใช้วันนี้หน้าจอมันหนุนอะครับ ผมเลยลบทิ้งหาโหลดใหม่มันก็เป็นเหมือนเดิมแล้วประเด็นมันมาเป็นตอนผมจะส่งโปรเจกต์จบ ปวส. ถ้าใครมีวิธีแก้ช่วยผมหน่อยครับ

ใช้ server ของใครที่มีปัญหาครับ

อันเก่าของผมครับ พอลองเปลี่ยนเป็นของที่พี่เคยแจกมันเข้าได้นะแต่มันไม่ส่งโทเคนเข้าในอีเมลให้ผมเลยครับ พอจะมีวิธีแก้ปัญหารึป่าวครับพี่

พี่ช่วยสอนวิธีแก้ให้หน่อยได้ไหมครับ Blynk ตัวเก่าเห็นมันขึ้นหยุดการทำงาน แต่เข้าไปล็อคอินได้แต่มันไม่ส่งโทเคนเข้าอีเมลให้ผม