Csp 32 cam ภาพเป็นเส้น

แก้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

เชื่อมต่อกับอะไรครับ

ใช้ Esp 32 เป็นตัวจ่ายไฟครับ

อันนี้เราดึงภาพมาดูยังไงครับ

ตามนี้ครับ

Stream ผ่าน blynk ด้วยหรอ ลองดึงลิ้งแยกมาดูว่าเป็นเหมือนกันไหม

เหมือนกันครับ แต่ลองจ่ายกระแสไฟ 3A เส้นลดลง

ถ่ายการต่อท่ดูหน่อยครับ เพิ่มไฟแล้วหายไหม ลองเปลี่ยนแหล่งจ่ายไฟยัง

เส้นลดลงครับใช้ adapterจ่าย

มันหน่วงมากไหมครับ วีดีโอ

ประมาณ2วิครับ

ไม่แน่ใจว่าภาพแบบนี้เกินจาก นอย ในระบบรึป่าว มีบอร์ดสำรองไหม ต้องเอามาเทสดู

เปิดแบบนี้ก็ยังเป็นก็น่าจะเป็นที่บอร์ดแล้วละ

ภาพ

มีบอร์ดสำรองอยู่ครับ จะลองเทสดู ขอบคุณครับ

เดียวผมต้องซื้อมาเล่นบ้างแล้ว มันดูไกลๆ ได้แค่ไหนครับ

ประมาณ2-3เมตรนะครับ ถ้าแสงดีๆ ก็หลายเมตรอยู่