รบกวนสอบถามแนวทางการใช้ ESP NOW ใน ESP32 เชื่อมต่อกับ blynk หน่อยครับ

คือผมจะใช้ ESP 32 รับค่าจากเซนเซอร์ ส่งไปให้ ESP 32 อีกตัวประมวลผล ส่งข้อมูลไป Blynk สามารถทำได้ไหมครับ รบกวนขอแนวทางด้วยครับ

อยากจะบอกว่าผมกำลังจะทำเลย โถ่ววววว :rofl:

ตามครับ งมๆซาวๆอยู่ :rofl: :joy:

มีคอนเซปยังไงบ้างครับผม

ยังไม่รู้ครับ กะว่าคงจะมั่วๆ เอาครับ ฮาาาาาา
แล้วเราทำไมต้องใช้ 2 บอร์ดละครับขอเหตุ ผล???

พอดีผมทำโรงเรือน แต่ตั้งถังปุ๋ยไว้ในร่ม มันห่าง 7เมตร เลยมีเซ็นเซอร์อยู่สองจุด ทำอยู่ในมหาลัยมีพื้นที่จำกัดครับ เลยลองหาวิธีการครับ

@dreamdream @Kittichai_Srisupol สองคนนี้คนเดียวกันป่ะครับ ถามคนนี้ คนนั้นตอบ งง :sweat_smile:

อ่าว คนเดียวกันครับใช้คอมอีกเครื่องตอบลืมดู ว่าคนละแอคเค้า :sweat_smile: :rofl: