บอร์ด ESP32 Control ที่สามารถเขียน Ladder ได้

สวัสดีครับ ทุกท่านผม จากร้าน TFMaker shop วันนี้ขอนำเสนอ บอร์ดที่สามารถเขียน Arduino ได้ และสามารถเขียน Ladder logic ได้พร้อมกัน สามารถทำให้เราสร้าง PLC แบบ Custom ของตัวเองได้ครับ

Front

สเปกมีดังนี้ครับ
Power : 12 - 24 VDC
Input : 8 In
Output : 8 Out (Transister)
RS485 : 1 CH
OLED : Support 0.96" ,1.3"
Programming port : USB
Language : Arduino ,Ladder logic (GXWork2)

Order link

1 Likes

สามารถเขียนเป็น Ladder logic พร้อมเชื่อม WiFi ได้รึป่าวครับ

ได้ครับ ตัวนี้สามารถเพิ่ม code ฝั่ง IOT ได้อย่างอิสระครับ

อย่างได้ตัวอย่างโค้ต การใช้งาน ลองตั้งกระทู้ให้อ่านหน่อยนะครับ

ได้ครับ เดี๋ยวสัก 2 - 3 วันเดี๋ยวทำกระทู้ลงให้ครับ

ได้ครับ สามารถเขียน Function Arduino เพิ่มได้เองครับ