อัพเดทฟีเจอร์ : เพิ่มความสามารถในการอ่าน File PDF ที่อัพโหลดในกระทู้ ให้อ่านได้ทันที

ที่ต้องเพิ่มฟีเจอร์นี้เนื่องจาก ผมไม่อยากเปิดไฟล์ PDF อ่านจากโปรแกรมภายนอกอีกที หากเราสามารถ ทำทุกอย่างให้จบได้ในกระทู้เดียว จะสะดวกและงานต่อการวิเคราะห์มากกว่าครับ ซึ่งตอนนี้ทุกคนสามารถ อัพโหลด ไฟล์มาวางบนกระทู้แล้วสามารถอ่านได้ในทันทีไม่ต้องทำอะไรเพิ่มเติม

ลองเล่นตัวอย่างด้านล่างนี้ได้

typ_FMAD_CP.pdf (435.0 KB)

:warning: PDF จะแสดงผลเฉพาะพีซี เท่านั้น ครับ อ่าน PDF บนมือถือดูจะไม่เหมาะเท่าไหร่