โปรแกรมจัดการกล้อง IP Camera สแกนหา ip และคอนฟิก ip

สำหรับใครที่ใช้กล้อง IP camera ของ VStarcam แล้วต้องการประยุกค์การใช้งานต่างๆ ก็สามารถดาวน์โหลดไปใช้งานกันได้ครับ

image

IP Camera Finder

สแกนหาไอพีและตั้งค่ากล้อง

Download

image

Eye4 for Windows

ตัวนี้จะเป็นระบบ P2P เหมือนในมือถือ สามารถดูบน PC ได้เหมือนกัน ใช้งานเปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนรหัสกล้อง และ wifi ได้ด้วย

Download

อ้างอิง : Software Download | VStarcam

ผม download IP camera finder จาก link vstarcam ไม่ได้ รบกวน up load ไฟล์​ให้ได้ไหมครับ

อันนี้อะหรอครับ

finder-vstarcam.zip (905.2 KB)