ยลโฉมโมเดลปีศาจตัวตลก หน้ากวนโอ้ย it(2017) ของแท้

จากที่ได้ไปดูภาพยนตร์เรื่อง IT(2017)เรียกได้ว่าสนุกและระทึกขวัญมากๆ เกินคาดกันเลนทีเดียว หนังทำออกมาได้ดีมีเท่าไหร่จัดเต็มเก็บทุกเม็ด ทุกหน่วยกันเลยทีเดียว แต่อาจจะโหดไปหน่อยสำหรับเด็ก และก่อนหน้าที่ผมจะได้ไปชมภาพยนตร์ก็ได้ร่วมสนุกกับทางเมเจอร์ใน line และได้รับของรางวัลมาเป็นโมเดลปีศาจตัวตลกหน้ากวนโอ้ย IT(2017) ตัวนี้ครับ

หน้ากวนโอ้ยไหมละ

ไปหลังนี้ทรางผมและหน้าตาเหมือนฮิโซกะในฮันเตอร์xฮันเตอร์ เหมือนกันนะนิ แต่หน้ามันติงต๊องไปหน่อย

ถ่ายมุมมืดๆ ก็น่ากลัวพิลึกดีนะ

เพื่อนๆ ท่านไหนมีของเล่นของสะสมก็เอามาลงให้ชมกันบ้างนะครับ

1 Likes