แจก promo code name.com ต่ออายุโดเมนเดือน พฤศจิกายน

ผ่านไปแป๊ปเดียวเจ้าหนู Remy Martin ของเราก็อายุจะได้ 1 ขวบแล้วครับ ดวงไม่ค่อยดีเลยต้องทำพิธีสะเดะเคาะต่อโดเมนกันซะหน่อยเลยเอา promo code ที่ยังใช้ได้มาแจกกันครับ ใช้ได้สำหรับ name.com เท่านั้นนะครับเพราะผมใช้อยู่เจ้าเดียว มีรายการดังนี้

1.) Promo code 9.99$ เฉาะ .com เท่านั้น Code คือ “COFFEE”

2.) Free Domain Whois Privacy Code คือ “PRIVACYPLEASE”

รีบๆ กันหน่อยนะครับเดียวจะไม่ทันการ 555

1 Likes