รายงานปัญหาการใช้งาน Server Blynk

Dht11 ใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ เสถียร ไหม

ตอนนี้ใช้งานได้ปกติมั้ยครับ เซิฟเวอร์ล้มหรือเปล่า

ของผมก็เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

server ล่มอีกแล้วครับ

ผมเข้าไม่ได้ครับ น่าจะล่มแล้วครับ

ตอนนี้น่าจะได้แล้วนะครับ แบนวิทสูงมากเลยตอนนี้

ไม่แน่ใจว่ามีการนำไปใช้งานแบบไหนแบนวิทถึงได้สูงขนาดนี้ปกติไม่เป็น

image

เมื่อวานใช้ได้อยู่เลยครับ พอมาวันนี้หมุนแบบนี้อย่างเดียวเลยครับ เซิฟเวอร์ใช้งานได้อยู่ไหมครับตอนนี้

เป็นเหมือนกันครับ

น่าจะใช้ได้แล้วครับ เดียวผมต้องดูวิธีการจำกัด แบนวิด กันสักนิด เผื่อไม่ให้ล่มแบบนี้อีกที

ดูทรงแล้วไม่น่าใช่ที่แบนวิดซะแล้ว น่าจะมาจากแรม ไม่พอ เดียวคืนนี้ผมอาจจะ ทำ swap file เพื่อ เปลี่ยน พื้นที่ของ ฮาร์ดดิสที่เหลือไปเป็น ram แทน แล้วจะดูว่าจะล่มอีกไหม

ใช้ได้แล้วขอบคุณมากครับ😭

ดัพเดท server แล้วครับเดียวมาดูกันใครจะอยู่หรือจะไป

@pramoon ตามนี้ครับ

ยาวๆ กันไปครับยังไม่ล่ม

Blynkขึ้นออฟไลน์ทำยังไงคะ :pensive:

เอารายละเอียดมาดูกันครับ

ตอนนี้เข้าใช้งานไม่ได้ครับ หรือต้องกำหนดค่าอะไรใหม่ไหมครับ

2 Likes

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับตั้งแต่ 21/3/2566

1 Likes

1 Likes