Share แอพที่เราสร้างให้เพื่อนใช้ แต่เพื่อนใช้ไม่ได้ครับ

ผมทำแอพตั้งเวลา เปิด-ปิด ไฟครับ โดยใช้ timer พอผมแชร์ QR code ให้เพื่อนใช้ พอเครื่องเพื่อนตั้งเวลา เปิด-ปิด ใหม่ สักพักเวลามันก็กลับมาเหมือนเดิม เหมือนเครื่องที่สร้างแอพครับ จะทำไงได้ครับให้เครื่องอื่นสามารถตั้งเวลาเองได้

แล้วแอพหลักเป็นเหมือนกันป่ะครับ

แอพหลักไม่เป็นครับ ตั้งเวลาได้ตามปกติ เช่นตั้งเปิด 18:00-06:00 ก็เป็นไปตามนั้น
พอเครื่องอื่นตั้งเวลาใหม่เป็น 19:00-06:00 สักพักมันก็กลับมาเป็น 18:00-06:00 เหมือนเครื่องหลักครับ

ตอนนี้ผมอัพเดทใหม่แล้วครับ แล้วทดสอบดูแล้วแจ้งผลหน่อยครับว่าใช้ได้ไหม

ไม่ได้ครับ มันเป็นแบบนี้ครับ สักพักมันจะกลับมาเหมือนเดิม

ใช้อันนี้รึป่าวครับ

ใช้ Timer ครับ

ไหนลองแชร์ ตัวที่มีปัญหามาให้ผมหน่อยครับ

แต่แอพหลักทำงานปกตินะครับ

ผมสแกนไม่เข้าครับ

ตอนนี้รอสอบถามไปยัง blynk นะครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ได้มั้ยครับ

น่าจะต้องรอการอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ครับ แต่ตัว timer input ผมใช้งานได้ปกตินะ