SuperChart Export ค่าเป็น CSV

Server ของ Eleceasy ผมลองเขียนค่าไปที่ SuperChart ได้แล้ว แต่ต้องการ Export ค่าเป็น CSV ต้องไปกำหนดที่ไหนบ้างครับ ผมไปที่ Export แล้ว ไม่มีอีเมล์ส่งมาให้ครับ หรือ หัวข้อนี้ใช้ไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ

เบื้องต้นผมเจอเมลนี้

และ

ขอบคุณครับที่ตอบ คงต้องค้นหาสาเหตุต่อไปครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

@ongk_yo ผม action ไปแล้วลองทดสอบดูหน่อยว่าได้ไหม

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ ผมลอง Export ค่าของ SuperChart ผมลองทำตามภาพ 1 ก็ยังไม่มีอีเมล์เข้ามาครับ แต่ตอนที่สร้างโปรเจคใหม่ มีส่งคีย์เข้ามาในเมล์ครับ

ส่งสัยว่า blynk น่าจะตัด feature นี้ออกไปแล้วตอนอัพเดทสุดท้ายรึป่าวนะครับ แต่เมื่อเช้าผมเห็นเมลเหมือนว่าได้อยู่

ขอบคุณครับ อาจเป็นแบบนั้น

ลองแล้วใช้ได้ ขอบคุณคุณ Remy_Matin มากๆ ครับ

you got this bad day GIF