Token bylnk ใช้งานพร้อมกันหลายบอร์ด

พอดีว่าจะรับค่าจาก Esp8266 ส่งมาที่ bylnk เป็นวัดอุณหภูมิแต่ติดตั้งคนละพื้นที่ อยากให้มาแสดงผลบนหน้าเดียวกัน ตอนใช้ token ใช้อันเดียวกันได้ไหมครับ

อันนี้ใช้ blynk เก่า หรือใหม่ครับ

ใหม่ครับ ใช้งงมากๆ

ไม่เคยใช้ Blynk ใหม่
ถ้าเป็น Blynk เก่า สามารถใช้ token เดียวกันได้ แต่จะใช้ virtual pin ซ้ำกันไม่ได้ จริงๆก็ใช้ได้ แต่ค่าที่ส่งมาจะทับกัน ดังนั้นจะต้องกำหนด virtual pin ให้ต่างกันในแต่ละบอร์ด ส่วนที่ Blynk app อาจแยกข้อมูลด้วยการสร้าง Tab แยกกัน