ชาตรามือ หอมจัด เลยต้องลอง

เมื่อวานไปเดินเที่ยวแถว ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตมาครับ พอช่วงบ่ายก็เอาละเริ่มง่วงเลยหาร้านกาแฟแถวนั้นกินสักหน่อย ไปเดินผ่านร้านกาแฟอยู่ร้านหนึ่ง กลิ่นชาหอมมาาาาาาาก หอมลอยมาจนอยากกินเลย(ทั้งๆ ที่อยากกินกาแฟ) เดินไปดูหน้าร้านมันคือร้านชาตรามือครับ เหมือนว่าชาตรามือเนี้ยมีมานานแล้วนะ แต่ก็พึ่งจะเห็นว่ามีร้านอย่างเป็นทางการก็วันนี้แหละ ลองแล้วกาแฟก็อร่อย ส่วนชาหวานหอมอร่อยไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ ให้เต็มสิบเลย