ห่างหายกันไปนานครับ รื้อฟื้น งานศิลปะกันสักนิด รูปที่ 1

ผมทิ้งงานวาดภาพศิลปะมานานมากแล้ว ตอนนี้อยากทำเป็นงานอดิเรกเพื่อทำสมาธิเปลี่ยนอริยาบทเดิมบ้าง อาจจะไม่สวยมากเพราะพึ่งเริ่มก็ไม่ซีเรียสครับ ขำๆพอถึง รูปที่ 100 ผมจะสามารถมองย้อนกลับมาดูได้ว่าเราพัฒนาดีขึ้นไปถึงไหน

ที่อันนี้ก็เป็นรูปรถถัง ทั่วไปยังไม่ค่อยคล้องเท่าไหร่เทคนิกอะไรก็ยังไม่ค่อยรู้ มั่วเอาอย่างเดียวเลย อิอิ

บ้างรูปอาจจะเลอะเทอะนะครับ บอกก่อน ท่านใดมีรูปสวยๆ ก็เอามายมกันครับ