ก๋วยเตี๋ยวเรือ : โก เตี๋ยว กัน

…ผมเป็นคนชอบกินก๋วยเตี๋ยวเรือ มาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว มีโอกาสก็จะแวะเวียนเซาะหาร้านไหนอร่อย ร้านไหน เจ๋ง ไปลองกิน ลองชิมดู มีโอกาสเลยจะเอามารีวิวให้ได้อ่านกันครับ ร้านแรกในวันนี้คือ ร้าน โก เตี๋ยว กัน พิกัดร้านอยู่ที่ ห้างฟิวเจอร์พาครังสิต ชั้น G ติดทางเข้าบันไดเลื่อน

ในส่วนของเมนูก็มีให้เลือกหลากหลาย เช่น

เมนู ราคา(บาท)
ก๋วยเตี๋ยวเรือ 15
เย็นตาโฟ 15
ต้มยำ 15
เล็ง 69

f0aa3b0ab9081ceb99ce8e14eb6e9669e5d3b454_1_375x500

เส้น เล็ก หมี่ บะหมี่ และเส้น ใหญ่ ได้หมด

ส่วนเมนูนอกเหนือจากนี้ก็มี ลูกชิ้นปลา หมูมะนาววาซาบิ แล้วก็บลาๆ จำไม่ได้แล้วครับ อิอิ

ด้านล่างนี้จะเป็นการให้คะแนนเป็น ดาวตั้งแต่ 1 จนถึง 5 ดาว เพื่อนๆ ท่านไหนเคยไปลองมาแล้วรบกวนช่วยกันโหวดให้ด้วยนะครับ :grin:

0 voters