กระทู้ยังไม่ได้รับ คำตอบทำอย่างไงดี!

สวัสดีเพื่อนๆ สมาชิกที่รักทุกท่าน เนื่องจากบางท่านเข้ามาตั้งกระทู้ถามแล้ว ยังไม่ได้รับคำตอบ ซึ่งปกติ ผมจะตอบทุกกระทู้อยู่แล้ว ครับ เพียงแต่ว่าผมเห็นแต่ผมติด ธุระหรือทำงานอื่นๆ อยู่ จริงไม่ได้มีการตอบไป พอวางก็จะมาไล่ตอบคำถามกัน คำถามก็เข้ามาเรื่อยๆ บางที อาจจะ มี 1-2 วัน ที่ผมยังไม่ได้ตอบ มันก็จะถูกกระทู้ใหม่ ตีตกไป

ขอแนะนำ ให้เพื่อนสมาชิกที่ยังไม่ได้รับคำตอบ เข้ามาสามารถ คอมเมนดันกันขึ้นมาได้ครับ ผมจะได้เห็นบ้าง แนะนำว่า 3 วันขึ้นไป จัดเลย เพราะบางกระทู้มันตอบสั่นๆ ไม่ได้ ตอบไปก็งง ก็เลยต้องหาเวลาที่มีสมาธิเข้ามาตอบกัน

และอีกวิธีที่แทบจะไม่ต้องดันกระทู้เลย ก็คือหมันเข้ามา online บนเว็บ บ่อยๆ ผมจะเห็น และก็จะเข้าไปเช็คว่าผมติดอะไรอยู่รึป่าวนะ ก็จะไปตอบหรือให้อัพเดทกระทู้กันกน่อย เพื่อที่จะปิดประเด็นกันครับ