เข้าบัญชีเดิมไม่ได้ค่ะ ปัญหาใหญ่มาก TT

รบกวนสอบถามหน่อยนะคะ คือหนูเคยมีบลิงที่ทำงานได้ปกติ ละคือจำรหัสไม่ได้ เลยรีเซตใหม่ ละก็เข้าได้เหมือนเดิมค่ะ แล้วหนูเลยลองออกจากระบบแล้วเข้าใหม่หลายๆรอบมันก็เข้าได้ปกติ แต่รอบล่าสุดมันก็เข้าได้ค่ะ ใช้เมลเดิม รหัสเดิม server เดิม แต่พอเข้าไปปุ๊บมันกลายเป็นอันอื่น ข้อมูลหาย พอลองไปเช็คที่ Blynk มันขึ้นว่าเป็นอีก server นึงอ่ะค่ะ

อันนี้คือชื่อ server ที่เข้าเช็ตดูตอนปกติมันจะขึ้นว่า Local (blynk.iot-cm.com)
แต่ว่าอันล่าสุดที่ข้อมูลมันหายอ่ะค่ะมันกลายเป็นแบบนี้

มันจะขึ้นว่า Server : Blynk Cloud อ่ะค่ะ
แล้วคือมันเป็นบัญชีที่เชื่อมต่อกับโครงงานทั้งโครงเลยอ่ะค่ะ ฮรือ หนูมีแข่งโครงงานต้นเดือนหน้าด้วยง่ะ TT หนูงงมากว่าทำไมมันไม่ได้ มีใครรู้ช่วยหนูทีนะคะ ขอบคุณค่ะTT

ตรง server เดิมที่เคยใส่เป็น blynk.iot-cm.com เปลี่ยนเป็น 122.154.241.138 ครับ

ฮรืออออ ขอบคุณมากๆเลยค่ะะ ได้เเล้วเย่ๆ ขอบคุณค่ะะะะะ เกือบแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

แต่ถ้าใช้ IOS สามารถ login ได้ปกติ ครับ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

กดตรงนี้ให้ด้วยครับ ถ้าเป็นคำตอบที่ใช่