มาดูกันว่า ในเว็บนี้เราติดต่อกับ ใครบ้างครับ ด้วย ระบบ User Network

ระบบนี้ยังมีข้อจำกัดอยู่บ้าง ท่านใดอยากลองเล่นก็ให้ไปกดดูได้ที่

ก็จะปรากฎตามด้านล่าง ซึ่งตรงกลางวงก็คือผมเอง โถ่ววว

ไหนเราลองมาซูมออกมาดูหน่อย ว่ามีอะไรอยู่ในเครือข่ายอีกบ้าง

สีจะเป็นการบ่งบอกระดับของผู้ใช้งานด้วย

ต่อไปอาจจะมีการจับรางวัล โดยดูคะแนน User Network ก็เป็นไปได้ครับ

เจอแล้วตรับ ห่างๆ อย่างห่วงๆ 555

ผมโดนรุมครับพี่

วงไหนใหญ่ๆ มีรางวัลให้ครับพี่ อิอิ

ยังไงดาวยูเรนัสอย่างผม ก็ต้องอาใส ดาวฤกษ์ อยู่ดีครับ :sweat_smile:

1 Likes

รอรวมเป็นจักวาล Eleceasy ครับพี่ อิอิ