เชื่อมต่อ wifi MCU แล้วขึ้นแบบนี้

ใช้บอร์ดรุ่นไหนถ่ายมาดูหน่อยครับ แล้วก็กดเฉพาะที่วงไว้ดูว่ามันรันโค้ตผ่านไหม

รันได้แล้วครับขอบคุณครับ แต่ไม่รู้ปัญหาเกิดจากอะไร

ทำอะไรไปบ้างถึงได้ครับ

ผมลองเอา code เชื่อมต่อ wifi MCU ไปวางใหม่อีกที โดยเรียงลำดับใหม่ก็ได้ นะครับ

ถ้าอยากรู้ต้องลอง คอมไฟร ก่อนอัพโหลด ดูก่อนครับผ่านไหม ถ้าผ่านก็แสดงว่าโค้ตถูก ส่วนถ้าอัพได้บ้างไม่ได้บ้างก็คาดได้ว่าสาย usb ไม่ได้มาตรฐานครับ

ถ้าตัวเก่าผมลองหลายรอบมากเลย เลยลองไปใส่อีกไฟล์ก็ได้เลย ผมเลยเดาเอาว่าอย่างนี้ แต่เดียวผมลองดูให้นะครับ

ลองดูนะครับ