ดัชนีชี้วัด ประสิทธิภาพเว็บไซต์ เดือนธันวาคม 62 ใน Google Search

ยิ่งมีคำถาม และคำตอบมากขึ้นเท่าไหร่ เราและคนอื่นๆ ก็จะยิ่งได้ประโยชน์มากขึ้นเท่านั้น ทุกๆ 1 คำถามที่เรา ตอบตัวเอง หรือสมาชิกคนอื่น มันจะส่งผลไปยัง คนอีกหลายร้อยหลายพันคน ทีเดียว

จากตัวเลขการแสดงผลจะเห็นได้ว่า มีคนค้นหา คำ และประโยคต่างๆ ที่ ผมและ พี่ๆ เพื่อน ๆ สมาชิกคุยกัน 5 หมื่นกว่าครั้ง ภายในเดือนเดียว และมีคนเข้ามาดู และได้ประโยชน์ หรืออาจจะไม่ได้ เลย หรือได้นิดหน่อย ถึง 4 พัน กว่า ครั้ง ภาพรวมอาจจะน้อย ผมได้ขนาดนี้ผมก็ภูมิใจแล้ว :grin:

ทุก ๆ กระทู้และทุก ๆ คอมเม้น จะไม่เสียเปล่า แน่นอนครับ

มาร่วมพิชิตยุคสมัย ไปด้วยกัน :pray:

คุณ​ @Remy_Martin​ เป็นคนละเอียด​ ปราณีตดีจัง​ :star_struck: ก็ยังหวังนะครับว่า​ ในอนาคตคนรุ่นเก่าและคนรุ่นใหม่​ จะสร้างงานสร้างเงินเป็น​ของตัวเองได้​ คนไทยเป็นคนเก่ง​และมีฝีมือครับ​

ทำไปมั่วๆ เอานะครับพี่ :rofl: