แจก Blynk 10 ล้าน Energy ให้ใช้ฟรี สำหรับสมาชิก ELECEASY.COM

huan…@ gmail.com
Project

nsir……@gmail.com
การศึกษา

lili..@hotmail.com

tazn.....@hotmail.com

phic************@gmail.com

Pich...@hotmail.com ไปใช้กับโปรเจคทำsmartfarm ครับ

Pich...@hotmail.com ลองทำ smartfarmครับ

Blynk app แจ้งข้อความ not a valid email address ครับ แก้ไขยังไงครับ

เอาข้อมูลมาตั้งกระทู้ในนี้เลยครับ

อย่าลืมทำเงื่อนไขให้ครบด้วยนะครับ

อย่าลืมกดไลด์เพจ และกดติดตามช่อง eleceasy studio ให้ด้วยครับ

2.ร่วมโหวตการแนวโน้มพัฒนาระบบ ioT

3.กด SUBSCRIBE ช่อง Eleceasy Studio

image

และกดติดตาม facebook fanpage อิเล็กอีซี่ นิวส์ เพื่ออัพเดทข่าวสารใหม่ ๆ จากทีมงานครับ

image

suwa....@gmail.com
กำลังศึกษา IOT ครับ ขอบคุณครับ

Piya*****@gmail.com
วัดอุณหภูมิที่บ้านครับ

tank....@gmail.com ใช้ทำโปรเจคครับ

pras@outlook.com
ใช้ทำ Project
ขอบคุณครับผม

ยืนยันอีเมลใหม่ครับ เนื่องจากอีเมลเก่ามีปัญหา Blynk ไม่จำเซิร์ฟเวอร์ ล็อกอินไม่ได้ครับ
non1......@gmail.com

Plug...@hotmail.com ใช้ควบคุมอุปกรณ์ในฟาร์มครับ

phit…@egat.co.th ใช้ทำระบบสมาร์ทฟาร์มครับ

king********@gmail.com ใช้ทำระบบเปิดปิดน้ำที่บ้านครับ

thon...@gamil.com ใช้ฝึกทำสมาร์ทฟาร์มครับ

6001…@kmitl.ac.th

than.....@gmail.com