แจ้งรีเซต รหัสผ่าน blynk ที่นี้

สมาชิกท่านใดที่ลืมรหัสผ่านหรือต้องการเปลี่ยน รหัสใหม่ ให้มาแจ้งใต้กระทู้นี้เลนครับ
ตัวอย่าง

รหัสที่ต้องการเปลี่ยนรหัสผ่านครับ

เดียวผมจะติดต่อไปใน EM(EM คือ Email หรือ inbox แบบส่วนตัว ที่ใช้ในเว็บนี้) ของเว็บเพื่อขอรายละเอียดเพิ่มเติม

กรณีลงแจ้งไว้แล้วให้เข้ามาเช็คในเว็บด้วยครับ ผมจะ EM ไป เพื่อขอ

1. email เต็มๆ ที่ใช้ สมัคร
  2. รหัสผ่านที่ต้องการเปลี่ยนใหม่

เมื่อให้มาครบแล้วผมจะแก้ในระบบให้ จากนั้นก็สามารถเอารหัสไปใช้ได้เลย

1 Likes

รหัสที่ต้องการเปลี่ยนรหัสผ่านครับ

ขอเปลี่ยนรหัสผ่าน k***dt@gmail.com ครับ

ขอเปลี่ยนรหัสครับ

ขออนุญาตเปลี่ยนรหัสผ่านครับ sngu***@gmail.com

kone****@outlook.com
ขอเปลี่ยนรหัสผ่าน​