รายงานปัญหาการใช้งาน Server Blynk

ขอ email หน่อยครับ inbox มาก็ได้

@Phongsaton_Untan ผม ms ไปแล้วนะ

แคปหน้า login มาดูหน่อยครับ email ยังอยู่ปกติ password ผิดรึป่าว ผิดอะไรมันจะขึ้นตัวแดงๆ ครับ

พี่ๆครับพอดีผมจะกดรีเซ็ต Password ของตัว App Blynk พอผมลองกดรีเซ็ต จากเมลที่เขาส่งมาทำไมมันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

เดียวขอตรวจสอบก่อนนะครับ

1 Likes

แจ้งตามกระทู้นี้ ครับ @Phet_Rawit

account ผมเข้าไม่ได้ reset ได้ไหมครับ

ตามนี้ครับ

เข้าไปแจ้งใต้กระทู้นี้เลยครับ

ผมยังเข้าไม่ได้เลยครับ chag.......@gmail.com

ติดปัญหาตรงไหนครับ อธิบายหน่อย

ของผมเชื่อมต่อไม่ได้ แอพแสดงสถานะออฟไลน์

net_***@outlook.com

กดติดตามช่องหรือยังครับ & โค้ตผิดครับ แนะนำให้อ่านวิธีเชื่อมต่อจากกระทู้นี้

ของผมได้มาเท่าเดิมครับ

กดติดตามช่อง ยูทูบกับ เพจ fb ยังครับ

ติดตามแล้วนะครับ

ทำตามนี้ครับ

ของผมขึ้น offline ครับ

sawa*******@gmail.com

@Sawanai_Buakhow อ่านกระทู้นี้ครับ

กำลังทดลองการใช้ blynk ปิด เปิด LED แต่ blynk wasn't online yet ต้องทำยังไงคะ

ตอนนี้ blynk ของผมไม่สามารถเข้าใช้งาน ฟรี ENERGY ได้ครับ