ผมต้องการทำตู้ควบคุมความชื้น อุณภูมิ ด้วยESP2866

ผมทำหลายๆ อย่างเลยไม่ค่อยมีเวลาเขียนบทความนะครับ อาศัยตอบสั่นๆ ไกต์ให้พอได้อยู่ 555

การที่จะเปรียบเทียบแบบที่ผมกล่าวไปนี่ต้องทำความเข้าใจข้อนข้า
เยอะเลยหลอครับ

คือเราต้องการกรอกค่ามาเพื่อใช้ในการเปรียบเทียบใช่ไหมครับ

หรือว่าฟิกเป็นค่าเดียว

ต้องการดึงค่าจาก DHT11 มาเปรียบเทียบกับ blynk ครับ

แล้วค่าที่เปรียบเทียบเป็นแบบไหน ฟิกไว้เลย หรือว่าสามารถปรับเปลี่ยนได้ ถ้าฟิกไว้ตายตัวผมตอบสั่นๆ ได้ แต่ถ้าจะปรับค่าได้แบบป้อน อินพุตอันนี้ต้องอธิบาย เพราะมันไปเกี่ยวกับ witget บางตัว ก็ต้องไปอธิบายวิธีใช้โค้ตนั้นอีก

สามารถปรับค่าได้ครับ

อย่างที่บอกละครับ

งั้นผมรอพี่ตั่งกระทู้แนะนำก็ได้ครับ เดี๋ยวผมก็ลองๆหากระทู้ที่ใกล้ๆกับที่ผมต้องการดู