Invalid auth token

รบกวนถามครับ ทำไมขึ้น Invalid auth token (token จาก mail)
หลังจาก เพิ่ม energy เป็น 10 ล้าน

ใส่ code นี้ที่ใน code แล้ว

char server[] = “oasiskit.com”;
int port = 8080;

ลองทำตามนี้ครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองทำตามนะครับ แล้วจะแจ้งผลครับผม

แคฟหน้าแอพตรงใส่ url มาดูหน่อยครับ เอาโค้ตมาดูด้วย

อยากดูหน้านี้ หน่อย

image

ตรง server หน้าแอพใส่ oasiskit.com ถูกแล้วครับ ไม่ต้องเปลี่ยน ของกระทู้นั้นเขาใช้ server อื่น

ครับตอนนี้ login เข้า blynk ไม่ได้คับ
ใช้ forgot password ก็ไม่ได้ mail ตอบกลับ

ดูเหมือนได้ข้อความใน mail แล้ว ต้องขอโทษครับ ขอ จบขั้นตอนนี้ไว้ก่อนครับ

พรุ่งนี้ถ้าสะดวก จะ ขอรบกวนถามอีกทีครับ